![](/Uploads/4019/images/z4745452996468_4b7715cb9b625defd84380dca1fcb69b.jpg)
![](/Uploads/4019/images/z4745452997313_f88a6184e87d12f94da04fd294996fbe.jpg)
![](/Uploads/4019/images/z4745453071230_9b476af6bea16448b97ca0730bf40b2e.jpg)
![](/Uploads/4019/images/z4745453116220_dc19bcd3df741d3c466c91acc3645ee7.jpg)
![](/Uploads/4019/images/z4745453219314_72b0dcaf2347f5bb135f80389bf678ae.jpg)
![](/Uploads/4019/images/z4745453302641_fef2ff63aca764e790f5cfd8017aea7d.jpg)
![](/Uploads/4019/images/z4745452986571_521d7524f2bbedb1cc9fb947885f3a1d.jpg)
|
Hình ảnh tham gia chương trình "Chinh phục tương lai" của trường THCS Tân Tập
07/10/2023
Ngày 02/10/2023 đại diện trường THCS Tân Tập có 03 bạn học sinh của lớp 7, 8, 9 tham gia vòng sơ loại của chương trình "Chinh phục tương lai" do Ban khoa giáo đài truyền hình Việt Nam (VTV7) phối hợp với SGD&ĐT Long An tổ chức tại trường THCS Nhựt Tảo. Đội thi của trường tham gia 3 phần thi (trắc nghiệm, viết luận và hùng biện). Kết quả đang được cập nhật. Cuộc thi có 31 đội thi đại diện cho các trường THCS trong toàn tỉnh . Sau cuộc thi sẽ chọn ra 3 đội đại diện tỉnh Long An vào vòng bán kết.
![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]()
Tác giả: Đỗ Hiền Văn
|